พระครูสุนทรมหาเจติยานุรักษ์,ผศ.ดร. รองอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตล้านนา เป็นประธานประชุมคณาจารย์และเจ้าหน้าที่ประจำเดือน
ทั้งนี้เพื่อให้ทราบถึงแนวทางการปฏิบัติงานในภารกิจต่างๆ ของมหาวิทยาลัย และเลี้ยงอาหารกลางวันบุคลากร ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ณ ห้องประชุมพระราชปริยัติโยดม MBU 4 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตล้านนา
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_0.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_1.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_2.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_3.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_4.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_5.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_6.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_7.jpg)
![](https://www.cmthainews.com/wp-content/uploads/2021/12/ประชุมประจำเดือน_211230_8.jpg)